โปรแกรม ยูโร 2020-2021 โปรแกรมบอล ตารางบอล

วันศุกร์ที่ 11 มิถุนายน

เลือกอ่านตามหัวข้อ แสดงทั้งหมด

ตุรกี vs อิตาลี
เริ่มเตะ เวลา 02.00 น (โรม)

แทงบอลยูโรกับ CMD368

วันเสาร์ที่ 12 มิถุนายน

เวลส์ vs สวิตเซอร์แลนด์
เริ่มเตะ เวลา 20.00 น (บากู)

เดนมาร์ก vs ฟินแลนด์
เริ่มเตะ เวลา 23.00 น. (โคเปนเฮเกน)

วันอาทิตย์ที่ 13 มิถุนายน

เบลเยี่ยม vs รัสเซีย
เริ่มเตะ เวลา 02.00 น (เซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก)

อังกฤษ vs โครเอเชีย
เริ่มเตะ เวลา 20.00 น (ลอนดอน)

ออสเตรีย vs มาซิโดเนียเหนือ
เริ่มเตะ เวลา 23.00 น. (บูคาเรสต์)

วันจันทร์ที่ 14 มิถุนายน

เนเธอร์แลนด์ vs ยูเครน
เริ่มเตะ เวลา 02.00 น. (อัมสเตอร์ดัม)

สกอตแลนด์ vs สาธารณรัฐเช็ก
เริ่มเตะ เวลา 20.00 น. (กลาสโกว์)

โปแลนด์ vs สโลวาเกีย
เริ่มเตะ เวลา 23.00 น. (เซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก)

วันอังคารที่ 15 มิถุนายน

สเปน vs สวีเดน
เริ่มเตะ เวลา 02.00 น. (เซบียา)

ฮังการี vs โปรตุเกส
เริ่มเตะ เวลา 23.00 น. (บูดาเปสต์)

วันพุธที่ 16 มิถุนายน

ฝรั่งเศส vs เยอรมนี
เริ่มเตะ เวลา 02.00 น. (มิวนิก)

ฟินแลนด์ vs รัสเซีย
ริ่มเตะ เวลา 20.00 น. (เซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก)

ตุรกี vs เวลส์
เริ่มเตะ เวลา 23.00 น. (บากู)

วันพฤหัสบดีที่ 17 มิถุนายน

อิตาลี vs สวิตเซอร์แลนด์
เริ่มเตะ เวลา 02.00 น. (โรม)

ยูเครน vs มาซิโดเนียเหนือ
เริ่มเตะ เวลา 20.00 น. (บูคาเรสต์)

เดนมาร์ก vs เบลเยี่ยม
เริ่มเตะ เวลา 23.00 น. (โคเปนเฮเกน)

วันศุกร์ที่ 18 มิถุนายน

เนเธอร์แลนด์ vs ออสเตรีย
เริ่มเตะ เวลา 02.00 น. (อัมสเตอร์ดัม)

สวีเดน vs สโลวาเกีย
เริ่มเตะ เวลา 20.00 น. (เซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก)

โครเอเชีย vs สาธารณรัฐเช็ก
เริ่มเตะ เวลา 23.00 น. (กลาสโกว์)

วันเสาร์ที่ 19 มิถุนายน

อังกฤษ vs สกอตแลนด์
เริ่มเตะ เวลา 02.00 น. (ลอนดอน)

ฮังการี vs ฝรั่งเศส
เริ่มเตะ เวลา 20.00 น. (บูดาเปสต์)

โปรตุเกส vs เยอรมนี
เริ่มเตะ เวลา 23.00 น. (มิวนิก)

วันอาทิตย์ที่ 20 มิถุนายน

สเปน vs โปแลนด์
เริ่มเตะ เวลา 02.00 น. (เซบียา)

อิตาลี vs เวลส์
เริ่มเตะ เวลา 23.00 น. (โรม)

สวิตเซอร์แลนด์ vs ตุรกี
เริ่มเตะ เวลา 23.00 น. (บากู)

วันจันทร์ที่ 21 มิถุนายน

มาซิโดเนียเหนือ vs เนเธอร์แลนด์
เริ่มเตะ เวลา 23.00 น. (อัมสเตอร์ดัม)

ยูเครน vs ออสเตรีย
เริ่มเตะ เวลา 23.00 น. (บูคาเรสต์)

วันอังคารที่ 22 มิถุนายน

รัสเซีย vs เดนมาร์ก
เริ่มเตะ เวลา 02.00 น. (โคเปนเฮเกน)

ฟินแลนด์ vs เบลเยี่ยม
เริ่มเตะ เวลา 02.00 น. (เซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก)

วันพุธที่ 23 มิถุนายน

สาธารณรัฐเช็ก vs อังกฤษ
เริ่มเตะ วลา 02.00 น. (ลอนดอน)

โครเอเชีย vs สกอตแลนด์
เริ่มเตะ เวลา 02.00 น. (กลาสโกว์)

สโลวาเกีย vs สเปน
เริ่มเตะ เวลา 23.00 น. (เซบียา)

สวีเดน vs โปแลนด์
เริ่มเตะ เวลา 23.00 น. (เซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก)

วันพุธที่ 24 มิถุนายน

เยอรมนี vs ฮังการี
เริ่มเตะ เวลา 02.00 น. (มิวนิก)

โปรตุเกส vs ฝรั่งเศส
เริ่มเตะ เวลา 02.00 น. (บูดาเปสต์)

สองอันดับแรกในแต่ละกลุ่มและทีมอันดับสามที่ดีที่สุดสี่ทีมผ่านเข้ารอบต่อไป

ช่วงรอบ Knockout

รอบ 16 ทีม

วันเสาร์ที่ 26 มิถุนายน

รอการอัพเดทอย่างเป็นทางการอีกครั้ง

เกมที่ 1: ที่สองของกลุ่ม A vs  ที่สองของกลุ่ม B ; เริ่มเตะ เวลา 23.00 น. (อัมสเตอร์ดัม)

เกมที่ 2: ผู้ชนะกลุ่ม A vs ที่สองของกลุ่ม C ; เริ่มเตะ เวลา 02.00 น. (ลอนดอน)

วันอาทิตย์ที่ 27 มิถุนายน

รอการอัพเดทอย่างเป็นทางการอีกครั้ง

เกมที่ 3: ผู้ชนะกลุ่ม C vs อันดับสามของกลุ่ม D / E / F; เริ่มเตะ เวลา 23.00 น. (บูดาเปสต์)

เกมที่ 4: ผู้ชนะกลุ่ม B vs อันดับสามของกลุ่ม  A / D / E / F; เริ่มเตะ 02.00 น. (เซบียา)

วันจันทร์ที่ 28 มิถุนายน

รอการอัพเดทอย่างเป็นทางการอีกครั้ง

เกมที่ 5: ที่สองของกลุ่ม D vs ที่สองของกลุ่ม E เริ่มเตะ 23.00 น.. (โคเปนเฮเกน)

เกมที่ 6: ผู้ชนะกลุ่ม F vs อันดับสามของกลุ่ม A / B / C; เริ่เตะ 02.00 น. (บูคาเรสต์)

วันอังคารที่ 29 มิถุนายน

รอการอัพเดทอย่างเป็นทางการอีกครั้ง

เกมที่ 7: ผู้ชนะกลุ่ม D vs ที่สองของกลุ่ม F; เริ่มเตะ 23.00 น. (ลอนดอน)

เกมที่ 8: ผู้ชนะกลุ่ม E vs อันดับสามของกลุ่ม A / B / C / D; เริ่มเตะ 02.00 น. (กลาสโกว์)

รอบ 8 ทีม

รอบก่อนชิงชนะเลิศ

วันศุกร์ที่ 2 กรกฎาคม

รอการอัพเดทอย่างเป็นทางการอีกครั้ง

รอบก่อนรองชนะเลิศ 1: ผู้ชนะเกมที่ 6 vs ผู้ชนะเกมที่ 5; เริ่มเตะ เวลา 23.00 น. (เซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก)

วันเสาร์ที่ 3 กรกฎาคม

รอการอัพเดทอย่างเป็นทางการอีกครั้ง

รอบก่อนรองชนะเลิศ 2: ผู้ชนะเกมที่ 4 vs ผู้ชนะเกมที่ 2; เริ่มเตะ เวลา  02.00 น. (มิวนิก)

รอบก่อนรองชนะเลิศ 3: ผู้ชนะเกมที่ 3 vs ผู้ชนะเกมที่ 1; เริ่มเตะ เวลา 23.00 น. (บากู)

วันอังคารที่ 4 กรกฎาคม

รอการอัพเดทอย่างเป็นทางการอีกครั้ง

รอบก่อนรองชนะเลิศ 4: ผู้ชนะเกมที่ 8 vs ผู้ชนะเกมที่ 7; เริ่มเตะ เวลา 02.00 น. (โรม)

รอบรองชนะเลิศ

วันพุธที่ 7 กรกฎาคม

รอการอัพเดทอย่างเป็นทางการอีกครั้ง

รอบรองชนะเลิศ 1: ผู้ชนะรอบก่อนรองชนะเลิศ 2 vs  รอบก่อนรองชนะเลิศ 1; เริ่มเตะ เวลา 02.00 น. (เวมบลีย์ลอนดอน)

วันพุธที่ 8 กรกฎาคม

รอการอัพเดทอย่างเป็นทางการอีกครั้ง

รอบรองชนะเลิศ 2: รอบก่อนรองชนะเลิศ 4 vs รอบก่อนรองชนะเลิศ 3 เริ่มเตะ 20.00 น. (เวมบลีย์ลอนดอน)

รอบชิงชนะเลิศ

วันอาทิตย์ที่ 12 กรกฎาคม

รอการอัพเดทอย่างเป็นทางการอีกครั้ง

เริ่มเตะ เวลา 02.00 น. (เวมบลีย์ลอนดอน)